รายชื่อโรงเรียนและผู้เข้ารอบชิงชนะเลิศ SMN School Championship ปี 5 ระเบียบการลงทะเบียน1.ผู้มีสิทธิ์เข้าแข่งขันทุกคนต้องแสดงหลักฐานเพื่อยืนยันตัวตน เช่น บัตรนักเรียน หรือบัตรประชาชน
2.สำหรับผู้ที่ได้รับสิทธิ์เข้าแข่งขันแต่ไม่สามารถมาร่วมงานได้ สามารถส่งตัวแทนได้ โดยผู้ที่เป็นตัวแทนจะต้องแสดงบัตรนักเรียน ณ จุดลงทะเบียน
3.ผู้ที่ไม่ใส่ชุดของสถาบันการศึกษานั้น จะถูกตัดสิทธิ์การลงทะเบียนและการแข่งทันที
สถานที่Grand Open ครั้งที่ 17
สถานที่จัดงาน โรงพยาบาล St. Louise อาคารรวมจิตรเพียรธรรม ชั้นที่ 11
กำหนดการแข่งขันวันอาทิตย์ที่ 17 ตุลาคม 2553
ลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 10.20 น.
( ช่องสีเหลือง หมายเลข8 )ปิดรับ ลงทะเบียนเวลา 12.00 น.
เริ่มการแข่งขันเวลา 13.00 น.
1 โรงเรียนเตรียมอุดมน้อมเกล้านายธนกฤต จันทร์วิเศษ
นายธีรภัทร พฤกษาพันธ์
นายวีระพงศ์ แซ่เอี้ยว
2 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัยนายณัฐพงศ์ อังสุเมธางกูร
นายณัฐวุฒิ ชอบแต่ง
นายวรุธ ฤดีนรเวท
3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรีนายชนะชัย ประสานเสียง
นายณัฐพล มะโนอิ้ม
ด.ช.กฤษฎา การะเกษ
4 โรงเรียนจ่านกร้องนายพีระ พุฒิทานันท์
นายสุรัชฌาย์ จิตต์ชื่น
นายคงภพ ขุนเณรพาณิช
5 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคมนาย สุรพงศ์ สุขเปรม
นายวริทธิ์ มุสิกะวงษ์
นาย ณัฐพล เอี้ยมสะอาด
6 โรงเรียนวัดสุทธิวรารามด.ช.จิตริน ณ ถลาง
ด.ช.ขชล หวังลาวัลย์
นายพลกฤษณะ พันแสง
7 โรงเรียนอัสสัมชัญ บางรักนายประภาสพล อุดมกิจมงคล
นายเมธา ศิริวัฒนเมธากูร
นายกฤตินันท์ โพธิกุล
8 โรงเรียนวัดบางปะกอกนายสรวิชญ์ เอื้อนพสวัสดิ์
ด.ช.นวโชค เอื้อเชิดกุล
นายทรงวุฒิ หิรัญวงศ์สว่าง
9 โรงเรียนนครนนท์วิทยา4 วัดบางแพรกเหนือนายอนล อยู่ดี
นายสุรสิทธิ์ เฉลิมแสน
นายกิตติกร ศรีสวัสดิ์
10 โรงเรียนบดินทร์เดชา (สิงห์ สิงหเสนี) 2นายณัฐพัณน์ เอื้อวัฒนะสกุล
นายณพัทธ์ หมั่นดี
ด.ช.ศรัณย์ภัทร ปฎิพัฒนพงศ์
11 โรงเรียนสวนกุหลาบคุณพสธร ไหลสาธิต
คุณตฤณ มโยทาร
คุณภูร์ เดชะอำไพ
12 โรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัยคุณคณุตม์ ดีเกียรติกุล
คุณปัญธนัฐ มหสุภาชัย
คุณอภิวัฒน์ เครือหมื่น
13 โรงเรียนทวีธาภิเศกนายวัชรินทร์ ไชยสุกัลย์
นายปฐมพร กลิ่นคล้าย
นายรุจทิพันธุ์ ลิมปภาส
14 โรงเรียนราชบพิตรคุณธีรชัย บุพรร
คุณพัฒนพล วิงเจริญ
คุณเกียรติบดินทร์ เพชรโชติ
15 โรงเรียนสารวิทยานายทศพร แจ่มจิตต์
นายชินพัทธ์ วัฒนพิทักษ์พงศ์
นายภาณุเดช แดงประดับ
16 โรงเรียนโยธินบูรณะนายยอดปพน สุขะเสวต
นายชญานิน สิริอัคคานนท์
นายชานนท์ สนองผัน
17 โรงเรียนสตรีวิทยา2นายสิรภพ นิลบดี
นายภษิดิศ ชื่นสายชล
นายพีรณัฐ บูรณ์กฤษดา
18 โรงเรียนบดินทร์เดชา(สิงห์ สิงหเสนี)นายอาทิตย์ อุดมสังวรกุล
นายพชรพล ทิพย์พิลา
นายสุกิจ ชาญสันตินุกุล
19 โรงเรียนอัสสัมชัญพาณิชยการณ์นาย สหวัชร์ เดชวงศ์ชัยกุล
นาย ธนินทร์ วสุมงคล
นาย ธีรพงษ์ จตุพรหมวงศ์
20 โรงเรียนเพลินพัฒนานาย ภีรวัฒน์ เรืองเล็ก
นาย ปฐมธาร อาศัยธรรมกุล
นาย สิทธิพัทธ์ มานพสิทธิ์
21 โรงเรียนอัสสัมชัญสมุทรปราการนายโศจิวัจน์ ตั้งวัฒนะกิตติ
นายปภพ ชุณหชัชวาล
นายอวยชัย เกียรติสูงส่ง
22 โรงเรียนวัดเขมาภิตรารามนาย สุชิต กุลบรรทมศีล
นาย วัชรพล ลือกายา
นาย ระชา กมลาสน์ ณ อยุธยา
23 เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือนายธนัช อัศวนัดดา
นายภูวณัฐ เกตุมณี
นายรัตนวิทย์ ยอดเจริญฤทธิ์
24 โรงเรียนสาธิตปทุมวันนาย ปัญญ์ ปัญญาสุข
นาย วรธ วสะภิญโญกุล
นาย วิสรุต หวังเจริญพร
25 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ นายพิชญ์ภูษณะ กิตติวรานันท์
นายวีรภัทร ปรีชาเดช
นายศุภวิชญ์ อ่อนน้อมดี
26 โรงเรียนราชวินิต บางเขนนายกิตติพร พิพัฒน์ผลสกุล
นายภานุวัฒน์ ต้นทอง
นายบดินทร์ หงส์ประภัศร
27 โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์นายณัฐวุฒิ ศรุติภัทร
นายพชร ครฑธา
ด.ช.อภิรักษ์ นิ่มพันธุ์
28 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษานาย ณัฐนนท์ สุวัฒน์ธนากร
นาย ศุภสิทธิ์ ชาติกิจเจริญ
นาย ปริพนธ์ พิชยพาณิชย์
29 โรงเรียนพระมารดานิจจานุเคราะห์นายธิติพล คำทั่ง
นายอภิณัฐ หงส์วิเศษชัย
นายณพวีร์ หงส์วิเศษชัย
30 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุงนายทรงพล ศรีมา
นายธีรเมธ สินธุนาวา
นายจิตประภัส สืบตระกูล
31 โรงเรียนสาธิตมศว.ปทุมวันนายวรธ วสะภิญโญกุล
นายวิสรุต หวังเจริญพร
นายปัญญ์ ปัญญาสุข
32 โรงเรียนหอวังนายอนุสรณ์ คูณทวีลาภผล
นายศุภโชค เกียรติกิติกุล
นายคณากร เสน่ห์กุล
33 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการนายดิษฐากุล ยิ้มถนอม
ด.ช.ฐิติพงศ์ ศุภเศรษฐ์ศิริ
นายทศพล ศรียาภัย
เรื่องการแต่งกายในรอบชิงชนะเลิศ- ผู้ที่ไม่ใส่ชุดของสถาบันการศึกษานั้น จะถูกตัดสิทธิ์การแข่งทันที
- สำหรับผู้ที่เข้าแข่งขันที่แต่งกายถูกต้องตามระเบียบของโรงเรียนนั้น โดยมีการแต่งกายที่ครบ (เสื้อ กางเกง ถุงเท้า รองเท้า) จะได้รับ Tale of Abyss 1 ใบ■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■น้องโรงเรียนไหนยังไม่มีรายชื่อ หรือรายชื่อไม่ถูกต้องสามารถโพสท์ได้ถามที่นี่เลยนะครับ
■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■■Summoner Master
School Championship ปี 5 รอบคัดเลือกสามารถเข้าแข่งขันฟรี เตรียมรูปถ่ายให้พร้อมด้วยนะครับ
หมดเขตการแข่งขันรอบคัดเลือก วันที่ 30 กันยายน 2553แข่งขันรอบชิงชนะเลิศในเดือนตุลาคม 2553ใบสมัครสามารถ Download ได้ที่นี่
http://i200.photobucket.com/albums/aa12 ... 155dea.jpg(
ผู้ประสานงานจะเป็นผู้เก็บใบสมัครเพื่อส่งกับทีมงาน ก่อนทำการแข่งขัน)
กฎและกติกา1. ผู้สมัครต้องกำลังศึกษาอยู่ในระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-6 หรือระดับ ปวช.( ณ วันที่กรอกใบสมัคร )
2. รวบรวมผู้สมัครแข่งขัน ในโรงเรียนเดียวกัน ไม่จำกัดระดับชั้นให้ได้ตั้งแต่ 8 คนขึ้นไป
3. ตั้งผู้ประสานงานขึ้นมา 1 คน เพื่อรวบรวมรายชื่อผู้แข่งขันพร้อมทั้งรูปถ่ายส่งให้ทางทีมงาน และนัดวันเวลาในการแข่งขัน
4. หากสามารถจัดการแข่งขันภายในโรงเรียนได้ให้แจ้งทางทีมงานและแนบใบอนุญาตจากทางโรงเรียนมาให้ด้วย
5. หากไม่สามารถจัดงานแข่งในโรงเรียนได้ ทางผู้แข่งขันจะต้องทำการแข่งขันในงาน On Tour ที่ทางบริษัทฯจัดขึ้นหรือตามร้านค้าสมาชิกในเขตโรงเรียนต่างๆ
6.
ผู้ชนะเลิศอันดับ 1-3 จะได้รับคัดเลือก เข้าแข่งขันในรอบชิงชนะเลิศ หากผู้ได้อันดับ 1-3 ไม่สามารถมาร่วมงานในรอบชิงชนะเลิศได้ ทางบริษัทฯ ของสงวนสิทธิ์ในการเลื่อนผู้เล่นที่ได้อันดับรองลงไปเข้าแข่งรอบชิงชนะเลิศแทน
7. ติดต่อขอรับใบสมัครได้ตามร้านค้าสมาชิก และ คุณปุ๊ 089-204-4280
8. ส่งคืนใบสมัครที่กรอกรายละเอียดสมบูรณ์แล้วได้ที่ คุณปุ๊ 089-204-4280
ของรางวัลรอบคัดเลือก (ของรางวัลรอบชิง จะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง)
แบบที่ 1
Guidance of Innocence (Foil) 1 ใบ +
Caerimonia, the Spear of Laudamus 1 ใบ
แบบที่ 2
Twilight Warlock 1 ใบ +
Serkan, the Scythe of Rachoyu 1 ใบ
แบบที่ 3
Will of Patriots 1 ใบ +
Solar Eclipe 1 ใบ
แบบที่ 4
Holy Blue Sea Angel 1 ใบ +
Metallica Gear Beast 1 ใบ
Random Tale of Abyss 1 ใบให้กับผู้เข้าแข่งขันทุกคน (มีคนเดียวที่จะได้รับ)
ผู้ที่ได้อันดับที่ 1 ได้รับ Random Starter (Foil) ครบชุด 1 ชุด
ผู้ที่ได้อันดับที่ 1 – 4 ได้รับ Random Starter ชุด Merrisia Herritage (Foil) คนละ 1 ชุด
ผู้ที่ได้อันดับที่ 1 – 4 สามารถเลือกรางวัลแบบที่ 1-4 ได้ 1 แบบ โดยผู้ที่ได้อันดับสูงกว่าจะได้เลือกก่อนตามลำดับ
ผู้เข้าแข่งขันที่ไม่ได้รับรางวัลอันดับที่ 1 – 4 ได้รับ Random Mystic Card Stater (Gold Foil) คนละ 1 ใบ
หมายเหตุ;-Random Starter (Foil) จากรายชื่อ Starter ดังนี้ St. Agnus Church & Academy Walt of Harmony, Esta,
Azar Furious, Odilon Memento, Grand Gravitas Agency และ Imsomnium Coterie
-Random Starter ชุด Merrisia Herritage (Foil) จากรายชื่อ Starter ดังนี้ Inzu, Odilon, Ascensiano, Azar
-หากของรางวัลรายการใดรายการหนึ่งหมดทางบริษัทสามารถเปลี่ยนแปลงโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
- กฎและกติกาอาจมีการปรับเปลี่ยนตามความเหมาะสม
- school Master และ ผู้ประสานงานสามารถลงแข่งได้ครับ
24/5/53 หากเป็นทีมงานหรือJudge ไม่สามารถลงแข่งได้ครับ 28/5/53
สำหรับโรงเรียนที่อยู่ต่างจังหวัด 25/5/53- จะต้องเป็นโรงเรียนที่มีการจัดแข่งเป็นปกติโดยทีมงานอยู่แล้ว หรือมีการจัดงานออนทัวร์ (คือจะต้องมีทีมงานเป็นผู้จัดแข่ง)
- เรื่องค่าใช้จ่ายในการเดินทางและที่พัก ทางผู้แข่งขันจะต้องรับผิดชอบเอง
- ของรางวัลได้เหมือนกับที่กรุงเทพฯ ครับ